asd
spot_img
Friday, July 19, 2024
spot_img
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਮਨੌਰੰਜਨਵਿੰਨੀਪੈਗ ਚ ਉਘੇ ਗਾਇਕ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਦਾ ਸ਼ੋਅ 25 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ

ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਚ ਉਘੇ ਗਾਇਕ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਦਾ ਸ਼ੋਅ 25 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ

Punjab Today News Ca:-

ਵਿੰਨੀਪੈਗ (ਸ਼ਰਮਾ) ,(Punjab Today News Ca):- ਉਘੇ ਗਾਇਕ ਕਰਨ ਔਜਲਾ (Famous Singer Karan Aujla) ਦਾ ਵਿੰਨੀਪੈਗ (Winnipeg) ਵਿਚ ਸ਼ੋਅ 25 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰੈਡ ਸਟਾਰ ਹੋਮਜ਼, ਹੀਰਾ ਇਨਵੈਸਟਮੈਂਟ ਅਤੇ ਦਾਅਵਤ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਦੀ ਸਾਂਝੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਤਹਿਤ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਦੇ ਵੇਅ ਆਹੈਡ ਕੈਨੇਡਾ ਟੂਰ (Way Ahead Canada Tour) ਤਹਿਤ ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਵਿਖੇ ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਸੈਨੇਟੇਨੀਅਲ ਹਾਲ ਵਿਖੇ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਰਾਜੀਵ ਸਹਿਗਲ ਨਾਲ ਫੋਨ ਨੰਬਰ 204-995-9909 ਉਪਰ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਬੰਧਕਾਂ ਵਿਚ ਬਲਬੀਰ ਖਹਿਰਾ, ਸੁਖਬੀਰ ਖਹਿਰਾ ਤੇ ਸੁਨੀਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਟਿਕਟਾਂ ਆਨ ਲਾਈਨ ਵੀ ਉਪਲਬਧ ਹਨ। ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਸ੍ਰੀ ਰਾਜੀਵ ਸਹਿਗਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸ਼ੋਅ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਤਿਆਰੀਆਂ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇ ਪੂਰੇ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਹਨ। ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਨਿਵਾਸੀ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਸਮੇਤ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ।

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular

Recent Comments