Thursday, March 23, 2023
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਪੰਜਾਬਮਰਹੂਮ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ 'ਚ ਬੰਦ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੇਕੜਾ ਨਾਮਕ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦਾ...

ਮਰਹੂਮ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ‘ਚ ਬੰਦ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੇਕੜਾ ਨਾਮਕ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦਾ ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਚਾੜ੍ਹਿਆ ਕੁਟਾਪਾ

PUNJAB TODAY NEWS CA:-

Goindwal Sahib,(PUNJAB TODAY NEWS CA):- ਮਰਹੂਮ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ (Sidhu Moosewala) ਦੀ ਰੇਕੀ ਦੇ ਲੇਖ ਵਿਚ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕੇਕੜਾ ਨਾਮਕ ਗੈਂਗਸਟਰ (A Gangster Named Crab) ਦੀ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ (Goindwal Sahib) ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿਚ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁਟਾਪੇ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ,ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ ਸ਼ਨਿਚਰਵਾਰ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਘਟਨਾ ਬਾਰ ਜਾਣਕੇ ਜੇਲ੍ਹ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹੜਕੰਪ ਮਚ ਚੁੱਕਿਆ ਅਤੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਉੱਚ-ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਜੇਲ੍ਹ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

This image has an empty alt attribute; its file name is 59c20664-eaef-40f2-ba83-c03f4ec70362_1655601810.webp

ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਘਟਨਾਕ੍ਰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੇਲ੍ਹ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਕੇਕੜਾ ਸਣੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲਕਾਂਡ (Moosewala Massacre) ‘ਚ ਹੋਰ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਸੂਤਰਾਂ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਐਸਐਸਪੀ ਤਰਨਤਾਰਨ (SSP Tarn Taran) ਦੇ ਪਾਸ ਪਹੁੰਚ ਚੁੱਕੀ ਹੈ,ਜਿਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦਾ ਆਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular