Friday, March 24, 2023
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਕੈਨੇਡਾ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂਐਨ.ਆਰ.ਆਈ.ਬਿਨਾਂ ਮੁਕਾਬਲਾ ਮੁੜ ਕੌਂਸਲਰ ਚੁਣੇ ਜਾਣਾ ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਗੱਲ-ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲਰ ਦੇਵੀ...

ਬਿਨਾਂ ਮੁਕਾਬਲਾ ਮੁੜ ਕੌਂਸਲਰ ਚੁਣੇ ਜਾਣਾ ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਗੱਲ-ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲਰ ਦੇਵੀ ਸ਼ਰਮਾ

Punjab Today News Ca:-

ਵਿੰਨੀਪੈਗ ( ਸ਼ਰਮਾ) , (Punjab Today News Ca):- ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲਰ ਦੇਵੀ ਸ਼ਰਮਾ (Winnipeg City Councilor Devi Sharma) ਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ, 20 ਸਤੰਬਰ, 2022 ਨੂੰ ਓਲਡ ਕਿਲਡੋਨਾਨ ਵਾਰਡ (Old Kildonan Ward) ਤੋ ਮੁੜ ਜੇਤੂ ਕਰਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ,ਭਾਵੇਂਕਿ ਵੋਟਾਂ 26 ਅਕਤੂਬਰ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰਡ ਤੋ ਉਹਨਾਂ ਖਿਲਾਫ ਕੋਈ ਵੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨਾ ਹੋਣ ਕਾਰਣ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਜੇਤੂ ਐਲਾਨਿਆ ਗਿਆ ਹੈ,ਉਹ 12 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਓਲਡ ਕਿਲਡੋਨਨ ਦੀ ਕੌਂਸਲਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ 2013 ਤੋਂ ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਸਿਟੀ ਕੌਂਸਲ ਦੀ ਸਪੀਕਰ ਵਜੋਂ ਵੀ ਸੇਵਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਆਪਣੀ ਜਿਤ ਦਾ ਐਲਾਨ ਹੋਣ ਉਪਰੰਤ ਦੇਵੀ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵਾਰਡ ਦੀ ਨੁਮਾਇੰਦਗੀ ਕਰਨਾ ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ,ਉਹ ਹਲਕਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਅਤੇ ਭਾਈਚਾਰਕ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ‘ਤੇ ਫੀਡਬੈਕ (Feedback) ਅਤੇ ਵਿਚਾਰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੇ ਹਨ,ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਵੀ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੇ ਨੋਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਬਹੁਤ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਕੌਂਸਲਰ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਕਿਸੇ ਕਮਿਊਨਿਟੀ (Community) ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਤਾਂ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਾਂ,ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਮਿਆਦ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਹਨ,ਆਂਢ-ਗੁਆਂਢ ਦੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਸਮੂਹਾਂ ਅਤੇ ਵਿੰਨੀਪੈਗ ਪੁਲਿਸ ਸੇਵਾ (Winnipeg Police Service) ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਕਮਿਊਨਿਟੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਪਾਰਕਾਂ ਦੇ ਨਵੀਨੀਕਰਨ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਆਂਢ-ਗੁਆਂਢ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਪਾਰਕਾਂ ਤੱਕ ਦੇ ਕੰਮ ਹਨ,ਸਿਟੀ ਟਰਾਂਜ਼ਿਟ ਮਾਸਟਰ ਪਲਾਨ (City Transit Master Plan) ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ,“ਮੈਂ ਓਲਡ ਕਿਲਡੋਨਨ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਸ਼ਹਿਰ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲਿਜਾਣ ਲਈ ਸਿਟੀ ਹਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਆਵਾਜ਼ ਬੁਲੰਦ ਰੱਖਾਂਗੀ,ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਸਭ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ।

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular