spot_img
Wednesday, June 19, 2024
spot_img
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸ਼੍ਰੇਅਸ ਤਲਪੜੇ ਦਾ ਦਿਲ 10 ਮਿੰਟ ਲਈ...

ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸ਼੍ਰੇਅਸ ਤਲਪੜੇ ਦਾ ਦਿਲ 10 ਮਿੰਟ ਲਈ ਰੁਕ ਗਿਆ ਸੀ

ਸ਼੍ਰੇਅਸ ਤਲਪੜੇ ਨੂੰ ਵੀਰਵਾਰ, 14 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪਿਆ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਵੈਲਕਮ ਟੂ ਦ ਜੰਗਲ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਘਰ ਬੇਚੈਨੀ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ। 47 ਸਾਲਾ ਤਲਪੜੇ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਅੰਧੇਰੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਬੇਲੇਵਿਊ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਐਂਜੀਓ ਪਲਾਸਟੀ ਕਰਵਾਈ ਗਈ। ਅਦਾਕਾਰ ਹੁਣ ਠੀਕ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਤਲਪੜੇ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਹੈਲਥ ਅਪਡੇਟ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸ਼੍ਰੇਅਸ ਤਲਪੜੇ ਦਾ ਦਿਲ ਦਸ ਮਿੰਟ ਲਈ ਰੁਕ ਗਿਆ ਸੀ। ਬਾਲੀਵੁਡ ਹੰਗਾਮਾ ਨਾਲ ਇੱਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ਵਿੱਚ, ਬੌਬੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਂ ਹੁਣੇ ਹੀ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਹ ਸੱਚਮੁੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਮੁੜ ਸੁਰਜੀਤ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਐਂਜੀਓਪਲਾਸਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ। ਕਿ ਉਹ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।”

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular

Recent Comments