Friday, March 24, 2023
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਪੰਜਾਬਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ Harjot Singh Bains ਨੇ ਅਧਿਆਪਕ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਪੱਤਰ ਲਿਖਕੇ ਵਧਾਈ...

ਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ Harjot Singh Bains ਨੇ ਅਧਿਆਪਕ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਪੱਤਰ ਲਿਖਕੇ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ

PUNJAB TODAY NEWS CA:-

Chandigarh,05 September 2022,(Punjab Today News Ca):-  ਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ ਹਰਜੋਤ ਸਿੰਘ ਬੈਂਸ (Education Minister Harjot Singh Bains) ਨੇ 5 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਅਧਿਆਪਕ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਪੱਤਰ ਲਿਖਕੇ ਸਮੂਹ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਸਿੱਖਿਆ ਮੰਤਰੀ ਹਰਜੋਤ ਸਿੰਘ ਬੈਂਸ (Education Minister Harjot Singh Bains) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਸੁਨਹਿਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪ ਜੀ ਵਲੋਂ ਨਿਭਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੇਵਾ ਨੂੰ ਸਿਜਦਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਮਹਾਨ ਬਣਨ ਪਿੱਛੇ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਯੋਗਦਾਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular