Friday, March 24, 2023
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
Homeਖੇਡ ਜਗਤਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਦੇ ਇਸ ਸਟਾਰ ਖਿਡਾਰੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ T20 World Cup...

ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਦੇ ਇਸ ਸਟਾਰ ਖਿਡਾਰੀ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ T20 World Cup ਟੀਮ ‘ਚ ਜਗ੍ਹਾ! BCCI ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਇਹ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ

PUNJAB TODAY NEWS CA:-

PUNJAB TODAY NEWS CA:- ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ (Indian Team) ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ‘ਚ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ‘ਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਹੈ,ਭਾਰਤ ਨੇ ਆਪਣਾ ਇਕਲੌਤਾ ਖਿਤਾਬ 2007 ‘ਚ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ (Mahendra Singh Dhoni) ਦੀ ਕਪਤਾਨੀ ‘ਚ ਜਿੱਤਿਆ ਸੀ,ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹੀ ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਤਰਸ ਰਹੀ ਹੈ,ਹੁਣ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਦਾ ਇਹ ਖਿਤਾਬ ਹੈ।

ਰੋਹਿਤ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਹੱਥਾਂ ‘ਚ, ਪਰ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ (T20 World Cup) ‘ਚ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੇਗਾ ਖਤਰਨਾਕ ਖਿਡਾਰੀ,ਇਹ ਖਿਡਾਰੀ ਆਪਣੀ ਜਾਦੂਈ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ‘ਚ ਮਾਹਿਰ ਹੈ,ਸਾਲ 2021 ‘ਚ ਹੋਏ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ (T20 World Cup) ‘ਚ ਇਹ ਖਿਡਾਰੀ ਸੀ ਹਿੱਸਾ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ,ਹੁਣ ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਦੇ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ (T20 World Cup) ‘ਚ ਨਾ ਖੇਡ ਸਕਣ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਪੈਰਾਂ ਸਿਰ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਇਹ ਖਿਡਾਰੀ ਬਾਹਰ ਹੈ

ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਟਾਰ ਸਪਿਨਰ ਰਵੀਚੰਦਰਨ ਅਸ਼ਵਿਨ (Star spinner Ravichandran Ashwin) ਨੂੰ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੌਰੇ ਲਈ ਭਾਰਤ ਦੀ ਵਨਡੇ ਅਤੇ ਟੀ-20 ਟੀਮ (T20 Team) ‘ਚ ਜਗ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ,ਜਦੋਂ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਧੋਨੀ ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ (Indian Team) ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਸਨ, ਉਦੋਂ ਅਸ਼ਵਿਨ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਦੇ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਹਮਲੇ ਦੀ ਅਹਿਮ ਕੜੀ ਸੀ,ਪਰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚਿੱਟੀ ਗੇਂਦ ਦੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ‘ਚ ਚੋਣਕਰਤਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਜਾਣ ਲੱਗਾ ਨਜ਼ਰਅੰਦਾਜ਼,ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ (Indian Team) ‘ਚ ਕਈ ਨੌਜਵਾਨ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੇ ਲਈ ਆਪਣੀ ਜਗ੍ਹਾ,ਯੁਜਵੇਂਦਰ ਚਾਹਲ, ਰਵੀ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਅਤੇ ਰਾਹੁਲ ਚਾਹਰ ਵਰਗੇ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਭਾਰਤੀ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਆਏ।

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -spot_imgspot_img

Most Popular